Motar Ferris kuma ana kiranta da dabaran kallo, katuwar dabaran, dabaran carousel ko dabaran sama. Motar sararin samaniyar Carnival na iya jawo hankalin ɗimbin masu yawon buɗe ido a guraren bukukuwan murna da sauran al'amura daban-daban ko wuraren shakatawa. Yana ba fasinjoji damar ganin shimfidar wuri mai nisa. Babban sassan motar Carnival Ferris na siyarwa a Dinis an yi su ne da su zaren gilashi da bakin karfe. Saboda haka, Ferris dabaran hawan Carnival yana da inganci mai inganci, mai sauƙi na yau da kullun, da kariyar muhalli. Dinis yana kera keken Carnival na yara, ƙafafun Carnival na Ferris, ƙafafun Carnival Ferris masu girma dabam, sababbi da kuma ƙafafun Ferris na carnival. Kuna iya gudanar da kasuwancin ku a duk inda kuke so, kamar wuraren shakatawa na jigo, wuraren shakatawa, Carnivals, da kuma kantin sayar da kayayyaki, da dai sauransu. Mun yi imanin samfuranmu za su gamsar da ku.
Motar Carnival na Ferris Wanda aka ƙera don Yara na siyarwa
Carnival hawan yara Ferris dabaran abin farin ciki ne ga yara. Kuna iya siyan shi don bukukuwan bukukuwan makaranta, bikin yara na yara, ko duk wani taron na carnival. Yara Carnival Ferris ƙafafun na iya ɗaukar yara 10 ko 12. Ƙwallon ƙafar Ferris mai launi don yara an ƙawata shi da fitilun LED da kiɗa. Don haka bayyanarsa yana da kyau da ban sha'awa, wanda zai iya sa yara su yi farin ciki a cikin ayyukan carnival. Dangane da adadin fasinjoji ko kayan ado daban-daban, farashin motar Carnival Ferris na yara ya bambanta.
Biyu Side Carnival Ferris Wheel Na Siyarwa
An ƙera motar Ferris na yara don samun kujeru a bangarorin biyu, wanda ya zama ƙafar Ferris biyu. Idan aka kwatanta da motar Carnival na yara mai gefe ɗaya, tana iya ɗaukar ƙarin mutane. A lokacin bukukuwan bukukuwan yara, ƙarin yara za su iya samun nishaɗi. Kuna iya siya don wuraren shakatawa na ciki da waje daban-daban, lambuna, plazas ko wasu wurare. Ya mamaye ƙaramin yanki, yana da ƙirar ƙira, tsari na musamman, da babban ƙarfin ɗauka. Menene ƙari, tare da jigogi iri-iri ko tsari, yana iya jawo yara su hau. Farashin dabaran Ferris na gefe biyu ya fi na gefe ɗaya na Ferris saboda yawan kujeru daban-daban da kuma tsada. Kuna iya siyan dabaran Ferris na Carnival daidai gwargwadon kasafin ku. Dinis shine mafi kyawun zabi.
Motocin Carnival Ferris masu Girma daban-daban don Siyarwa
Babban Wheel Ferris don Carnival
Karamin Carnival Ferris Wheel
Motar kallon Giant tana da tsayin mita 20 zuwa mita 65, gidan gida na 12 zuwa 36, kuma adadin fasinjojin da za'a iya ɗauka shine 48 zuwa 216. Babban motar Ferris na Carnival ya dace da manyan wuraren wasanni na waje da wuraren shakatawa na jigo. Musamman da daddare, ƙwaƙƙwaran fitilu na wasan kwaikwayo na farin ciki na Ferris wheel yana jan hankalin masu yawon bude ido. Motar Carnival Ferris na siyarwa a Dinis tana da tsayi daban-daban, iyakoki daban-daban, da farashi daban-daban. Kuna iya siyan samfurin da ya dace bisa ga wurin da kuke. Hakanan, zamu iya biyan duk bukatunku. Hakanan zamu iya taimaka muku siffanta tsayi. Barka da zuwa ziyarci kamfaninmu da masana'anta, za mu samar muku da dabaran kallo da sauran wuraren nishaɗin da ke gamsar da ku.
Karamin motar Carnival Ferris tafiya ce mai kyau da ban sha'awa. Amma yana da ƙaramin ƙarfi kuma yana iya ɗaukar kusan mutane 20 kawai, wanda ya dace don amfani da shi a cikin ƙananan wuraren. Girman yana da ƙarami kuma yana iya ɗaukar mutane kaɗan, don haka farashin ya yi ƙasa da na babban motar carousel na carnival. Yana tafiyar da sauri a hankali, wanda zai sa baƙi su ji daɗi da annashuwa. Zai fi shahara lokacin da aka kunna fitilu a lokacin bukukuwa ko dare. Ƙananan motar Ferris ya dace da gida ko waje. Ya dace da wuraren shakatawa na jigo na yara da wuraren wasan yara da wuraren cin kasuwa, plazas da sauran wuraren shakatawa. A takaice, ƙaramin motar Ferris shine a nishadi na carnival cancanci saka hannun jari a ciki.
Shin Kuna Son Vintage Carnival Carousel Wheel ko Sabon Wurin Carnival na Sky Wheel?
Vintage Carnival Fun Fair Ferris Wheel na Siyarwa
Vintage Carnival Ferris wheel na siyarwa a Dinis yana da salo na musamman na ƙira. Zai iya sa baƙi su ji tunanin komawa shekarun da suka gabata ko shekaru ɗari da suka wuce. Wannan salo na musamman na musamman yana jan hankalin masu yawon bude ido don dandana shi. Idan jigon wurin shakatawa ko wurin wasan kwaikwayo yana da alaƙa da tarihi ko al'ada, to, hawan keke na Ferris wheel na carnival zai fi dacewa cikin yanayi mai kyan gani, haɓaka yanayin al'adu na wurin wasan kwaikwayo, da ba da damar masu yawon bude ido su fi sanin yankin. tarihi da al'adu. Ƙararren Carnival Ferris ya fi na musamman a ƙira. Zai iya kawo masu yawon bude ido mafi kyawun gani, inganta gamsuwar yawon bude ido, da jawo hankalin masu yawon bude ido don ziyarta da wasa.
Sabuwar Wheel Wheel a Carnival don Siyarwa
Kamar yadda a mashahurin tafiya, motar Carnival ta sami ci gaba a cikin shekaru. Sabon salon Carnival Ferris wheel yana ɗaukar tsari mai ƙarfi da ingantaccen tsarin kulawa, wanda ke inganta amincin fasinjoji yayin hawa. Kujerun sun fi jin dadi, suna ba da masu yawon bude ido tare da kwarewa mafi kyau na hawa. Kayan ya fi dacewa da muhalli kuma yana iya rage gurbatar muhalli. Har ila yau, ya fi ban sha'awa, tare da fitilu daban-daban da kiɗa da ke jawo hankalin masu yawon bude ido su zo su dandana shi, kuma ya fi dacewa a kasuwa. Kuna iya siyan sabuwar dabarar Ferris mai dacewa bisa ga jigon wurin da salon ku.
A ina Zaku Iya Gudanar da Kasuwancin ku?
Motar Carnival Ferris sanannen yawon shakatawa ne a wuraren shakatawa daban-daban kamar wuraren shakatawa na jigo, wuraren shakatawa, wuraren shakatawa, da manyan kantuna.
A takaice dai, keken Carnival Ferris yana ko'ina a wuraren shakatawa iri-iri, na cikin gida ne ko a waje, ko na birni ne ko na karkara, za mu iya samunsa. Idan kuna son siyan motar Carnival Ferris, za ku iya zaɓar dabaran carnival na kasuwanci don siyarwa a Dinis. Za mu samar muku da mafi kyawun kayan aiki.
Kada ku damu da ingancin motar carousel. Karnival Ferris wheel na siyarwa a Dinis yana da inganci. Muna amfani da kayan inganci da fasaha na ci gaba don kera abubuwan hawan nishadi. Babban inganci da aminci sune mafi mahimmanci. Muna samar da ingantattun ƙafafun carousel na yara, ƙafafun carousel masu gefe biyu, nau'ikan ƙafafun Ferris daban-daban da nau'ikan ƙafafun kallon carnival iri-iri. Dangane da wurin kasuwancin ku, muna kuma iya ba ku shawarar motar kallo na carnival da sauran wuraren nishaɗi a gare ku. Idan kun tuntube mu a yanzu, zaku iya siyan dabaran Ferris mai inganci a farashi mai ma'ana. Kuma jarin ku na iya samun riba mai yawa cikin kankanin lokaci.