Train Park na nishaɗi don siyarwa

  • type: layin dogo & jirgin kasa mara bin hanya

  • Capacity: Kujeru 16-90 ko fiye
  • Farashin farashin: $ 5,000- $ 47,000

  • Tushen wutar lantarki: baturi & diesel
  • Wurare masu dacewa: wurin shakatawa, wurin shakatawa na jigo, Carnival, fair, wurin shakatawa, wurin shakatawa na iyali, wurin shakatawa, wurin shakatawa, da sauransu.

Tare da bunƙasa yawon shakatawa da kuma inganta rayuwar mutane, mutane suna son fita don nishaɗi. Musamman wasu shahararrun wuraren wasan kwaikwayo ko wuraren wasan kwaikwayo. Lokacin da mutane suka gaji, za su iya hawan jirgin kasa. Mutane na iya hutawa yayin da suke jin daɗin yanayin. Jiragen ƙasa don wuraren shakatawa suna da yawa kuma mutane suna son su. Ko kuna son siyan jiragen ƙasa da waƙa, jiragen ƙasa marasa bin hanya, jiragen ƙasa masu amfani da wutar lantarki, jiragen ƙasan diesel, jiragen ƙasa na yara da manya, jiragen ƙasa na zamani, jiragen ƙasa don manyan kantuna, za mu iya keɓance muku su. Dinis acm manufacturer na shagala kayan aiki, za ku iya zaɓar siyan sabon filin shakatawa na nishaɗi don siyarwa daga masana'antar mu.

Ra'ayin Dinis Park Train

Jawabin abokin ciniki na Dinis Park Trains don siyarwa

Yadda za a Zaɓan Jirgin Jirgin Kasa da Ya Dace don Siyarwa don Wurin Nishaɗin ku?

Akwai wurin shakatawa iri-iri iri-iri jiragen kasa na siyarwa akan farashi daban-daban a kasuwa. Shin kun san yadda ake zaɓar jirgin ƙasa mafi dacewa don wurin shakatawa na ku? A matsayin mai kera jirgin kasan nishadi, za mu iya ba ku wasu shawarwari kan zabar wurin shakatawa na siyarwa. Gabaɗaya, zabar jigo mai dacewa da hawan jirgin ƙasa ya ƙunshi la'akari da abubuwa daban-daban don tabbatar da aminci, inganci, da ƙwarewar baƙo mai kyau. Anan akwai wasu mahimman la'akari don bayanin ku.

Ƙimar sararin samaniya a cikin wurin shakatawa na ku. Girman hawan jirgin ƙasa ya kamata ya dace da kwanciyar hankali a cikin yankin da aka keɓe ba tare da cunkoso ba ko haifar da cunkoso. A haƙiƙa, kowane jirgin ƙasa yana da mafi ƙarancin juyawa. Don haka, yayin siyan jirgin ƙasa don siyarwa, tabbatar da samun sararin wurin shakatawar ku da jujjuyawar jirgin.

Yi la'akari da masu sauraron da ake hari a wurin shakatawar ku. Idan wurin shakatawa na kula da iyalai tare da yara ƙanana, kuna iya buƙata ƙananan jiragen ƙasa waɗanda ke da sauƙi kuma masu aminci ga duk ƙungiyoyin shekaru, kamar jirgin kasa na shagala na na da na siyarwa.

Idan kana son ba baƙi ƙwararrun baƙon baƙo, zai fi kyau a daidaita tafiyar jirgin tare da jigo da yanayin wurin shakatawar ku. Don haka, a Kirsimeti jirgin kasa tafiya yana da kyau ga Kirsimeti, an giwa yaro jirgin kasa tafiya mafi kyau ga zoo, da kuma wani jirgin kasa mai jigo na teku zabi ne mai kyau don akwatin kifaye. Bugu da ƙari, masana'antun jirgin ƙasa na nishaɗi kuma suna goyan bayan sabis na musamman idan an buƙata. Menene jigon wurin shakatawarku? Ji dadin gaya mana!

Ride Train Antique tare da Cabins Hudu da Tasirin Turi a Amurka

Tabbatar cewa zaɓaɓɓen filin shakatawa na jirgin ƙasa ya bi ka'idodin aminci da ƙa'idodin da hukumomin da abin ya shafa suka gindaya. Kamar yadda kuka sani, dizal yawon shakatawa na jirgin kasa tafiya ya fi kama da jirgin ƙasa na gaske. Sai dai ba za a iya barin irin wannan tukin jirgin ƙasa ya yi amfani da shi a wasu wurare ba saboda yana fitar da iskar gas da ke da illa ga iska. A sakamakon haka, an lantarki filin shakatawa na jirgin kasa shine mafi kyawun zabi.

Yi ƙididdige adadin da ake sa ran baƙi zuwa wurin shakatawar ku da abubuwan da ake so na hawan jirgin ƙasa. Babban jirgin ƙasa mai motoci da yawa na iya ɗaukar ƙarin fasinjoji lokaci ɗaya, yana rage lokutan jira. A cikin masana'antar mu, babban hawan jirgin ƙasa na kowa zai iya ɗaukar mutane 40-70 lokaci ɗaya. Kuma idan an buƙata, za mu iya ƙara ɗakuna don ƙara ƙarfin fasinja.

Yi la'akari da yanayin gida, musamman idan wurin shakatawar ku yana aiki a duk shekara. Wasu tafiye-tafiye na nishaɗin jirgin ƙasa na iya zama mafi dacewa da takamaiman yanayin yanayi. Idan yanayi yana da kyau a inda kuke zama, tafiya akan jirgin ƙasa tare da hanya zai iya zama kyakkyawan zaɓi don wurin shakatawa. Hakanan zaka iya zaɓar hawan nishadi na jirgin ƙasa tare da buɗaɗɗen gida mai salo. Bugu da ƙari, idan yanayi yana da ruwa ko zafi, to, jirgin kasa na Carnival don sayarwa tare da ɗakunan da aka rufe dole ne ya zama mafi kyawun zaɓi.

Duk nau'ikan hawa akan Jirgin kasa don Manya don wuraren shakatawa da wuraren shakatawa

Yanzu kun san yadda ake zabar jirgin ƙasa na nishaɗi don siyarwa don wurin shakatawanku. Mai zuwa shine cikakken bayani game da hawan jirgin Dinis don wurin shakatawa. Jin kyauta don tuntuɓar mu ant kowane lokaci idan sha'awar.

Manyan Jiragen Kasuwancin Dinis 4 masu zafi don Shaƙatawa a cikin 2024

Dangane da buƙatun abokan cinikinmu da nazarin shari'ar nasara, waɗannan su ne manyan tallace-tallacen jiragen kasa na Dinis don wuraren shakatawa waɗanda maziyarta da masu gudanar da wuraren shakatawa ke jin daɗinsu don keɓancewar fasalinsu da daidaitawa.

Jirgin kasa na shakatawa na Vintage na siyarwa

Wannan karamin sikelin, jirgin kasa mara bin diddigin lantarki zai iya ɗaukar mutane 16-20, wanda hakan ya sa ya shahara tsakanin iyalai da yara.

  • Zane na wannan tsohon wurin shakatawa na shakatawa na siyarwa yana da wahayi daga zamanin tururi. Gidan guga na kwal na musamman yana jigilar baƙi a cikin lokaci. Bugu da ƙari, bututun da ke saman mashin ɗin gaba na iya fitar da hayaki mara ƙazanta. Wannan tasirin kuma ya sa jirgin namu na wurin shakatawa ya shahara da jama'a.
  • Ban da haka, tsarin launi na wurin shakatawa na zinare, baƙar fata, da ja yana ɗaukar ido. Muna kuma ba da sabis na keɓancewa, kyale abokan ciniki su zaɓi takamaiman launuka don jirgin su.
  • Bugu da ƙari kuma, dangane da iya aiki, wani tsohon jirgin kasa na siyarwa mai locomotive da kuma motocin fasinja guda huɗu na iya ɗaukar fasinjoji 16-20, wanda ya sa ya zama ƙasa da jirgin ƙasa mai kujeru 24, mai ɗaukar kaya biyu amma yana da irin wannan ƙarfin. Wannan ya sa jirgin wasan nishaɗin na da ya dace don ƙananan wuraren shakatawa, wuraren shakatawa, da wuraren zama.
type Jirgin Kasa Mara Lantarki
Capacity 16-20 Kujeru
Katunan Fasinja Caol Bucket+ Cabins
size 12.5ml*1.5mW*2.1mH
garanti Watanni 12
gyare-gyare yarda da

(Bayanai: Tuntube mu don Samun Madaidaicin siga)

Dinis ya hau jirgin kasa tare da waƙa don wurin shakatawa

Hawan lantarki akan jirgin ƙasa nau'in ƙaramin jirgin ƙasa ne, wanda ya dace da kowane wurin shakatawa saboda girmansa. Kwarewar hawan dogo na ƙaramin layin dogo yana da aminci da daɗi ga kowane zamani.

  • wannan jirgin kasa mai hawa muna samarwa ya haɗa da ma'auni masu girma biyu bisa ga ma'aunin waƙa don zaɓinku. Amma muna kuma bayar da sabis na al'ada. Jin kyauta don sanar da mu bukatunku. Karamin girman jirgin da ke kan hanya yana ba shi damar kewayawa cikin yardar rai ta wuraren shakatawa, lambuna, bayan gida, dazuzzuka, tafkuna, da filayen furanni. Haka kuma, gaba dayan kudin jirgin kasan ya yi kasa sosai fiye da na babban jirgin kasa na yawon bude ido. Don haka wannan hawan jirgin ƙasa don manya da yara shine mafi kyawun zaɓi ga masu saka jari na novice.
  • Dangane da abin hawan fasinja, yana zuwa da ayyuka daban-daban (4/5/6 fasinja a kowane abin hawa) tare da kujerun fata masu daɗi. Bugu da ƙari, akwai nau'ikan locomotives iri biyu. Ɗayan nau'i shine haɗuwa na loco da jigilar wutar lantarki, wani nau'in kuma shine keɓaɓɓen loco da jigilar wutar lantarki.
  • Bugu da ƙari, don saduwa da buƙatun yanki daban-daban, za mu iya ƙara kanofi zuwa karusai don kare rana da ruwan sama.
type Lantarki Railway
Capacity 16-24 Kujeru
Age Group Duk Mutane
Girman Jirgin Kasa 14.8ml*0.53mW*80.65mH
garanti Watanni 12
gyare-gyare yarda da

(Bayanai: Tuntube mu don Samun Madaidaicin siga)

40-70 Wurin zama ɗan yawon buɗe ido mara bin diddigin jirgin ƙasa yana rufewa a wurin shakatawar jigo

Shahararrun samfura suna daga kujeru 40 zuwa 70. Idan aka kwatanta da layin dogo, an fi son sigar mara waƙa don sassauƙansa. Jirgin kasa na yawon bude ido mara bin diddigi na iya zagaya ta filaye da wurare daban-daban ba tare da bukatar hanyar dogo ba. Yana sa ya zama manufa don manyan wuraren shakatawa masu faɗi tare da mahimman zirga-zirgar ƙafa. Dangane da tushen wutar lantarki, muna da duka biyun jiragen kasa marasa bin hanyar lantarki da diesel model. Kowannensu yana da fasali da amfaninsa.

  • Eco-friendlyness kamar yadda, wutar lantarki ta fi na diesel kyau.
  • Duk da yake ga duration yi da kuma gradeability, da jirgin dizal ya fi jirgin kasa na lantarki.
type Jirgin kasa mara bin hanya
Capacity 40-70 Kujeru
Age Group Duk Mutane
Girman Jirgin Kasa Bisa Kujerun Jirgin Kasa
garanti Watanni 12
gyare-gyare yarda da

(Bayanai: Tuntube mu don Samun Madaidaicin siga)

36-48 Wurin zama jirgin ƙasa na yawon shakatawa don wurin shakatawa

Shahararrun samfuran sun bambanta da ƙarfin wurin zama daga kujeru 36 zuwa 48. The jiragen kasa na yawon shakatawa tare da waƙa sun fi dacewa da wuraren shakatawa waɗanda za su iya ɗaukar shigarwar su. Idan aka kwatanta da jiragen ƙasa marasa bin hanya, fa'idodinsu sun haɗa da ƙarin ingantacciyar ƙwarewar hawan jirgin ƙasa da kuma ikon sarrafa maki masu tsayi da matsatsi, wanda zai iya haɓaka sha'awa da jin daɗi ga baƙi.

type Train Track
Capacity 36-48 Kujeru
Age Group Duk Mutane
Girman Jirgin Kasa Bisa Kujerun Jirgin Kasa
garanti Watanni 12
gyare-gyare yarda da

(Bayanai: Tuntube mu don Samun Madaidaicin siga)

A ƙarshe, tafiye-tafiyen jirgin ƙasa na yawon buɗe ido (duka marasa waƙa da waƙoƙi) sun fi dacewa da wuraren shakatawa na nishaɗi tare da babban adadin baƙo da sararin sarari. A gefe guda, jirgin ƙasa na gargajiya na siyarwa da hawa kan jirgin ƙasa da waƙa yana da aikace-aikace iri-iri. Bayan wuraren shakatawa na nishadi, kuma sun dace da wuraren zama na cikin gida kamar kantuna, da kuma saitunan waje kamar lambuna, gonaki, wuraren shakatawa, otal-otal, da wuraren shakatawa. A matsayinmu na mai kera jirgin kasan shakatawa na siyarwa, muna ƙoƙarin bayar da samfura waɗanda ba wai kawai biyan buƙatun abokan cinikinmu ba ne kawai har ma da haɓaka ƙwarewar baƙo tare da keɓantattun fasalulluka da daidaitawa.

Nawa ne Kudin Siyan Jirgin Kasa da Ya dace da Wurin Nishaɗi da Cikin Kasafin Kudi?

Lokacin yin la'akari da ƙara hawan jirgin ƙasa zuwa wurin shakatawar ku, ɗayan mahimman abubuwan da ke damun ku shine, babu shakka, farashi. Zuba jari a cikin irin wannan jan hankali na iya bambanta ya danganta da abubuwa da yawa, gami da iyawa da nau'in jirgin, ko maras bin hanya ko tushen hanya, da matakin gyare-gyaren da ake buƙata. Anan, muna nufin samar da faffadan fahimtar nau'ikan farashi don taimaka muku samun hawan jirgin ƙasa wanda bai dace da wurin shakatawar ku kawai ba amma kuma ya dace da kwanciyar hankali a cikin kasafin kuɗin ku.

Kudin siyan ƙananan jiragen ƙasa na wurin zama 16-20

Farawa da ƙaramin, ƙarin zaɓuɓɓuka masu kusanci, jirgin ƙasan shakatawa na wurin zama na 16-20 don siyarwa yawanci ya ƙunshi motocin hawa da karusai huɗu, tare da farashi daga $9,000 zuwa $12,500. Irin wannan jirgin ƙasa na iyali yana zuwa da ƙira iri-iri-daga na yau da kullun zuwa jigogi na sarauta, irin na Burtaniya, ko ma shahararrun jigogin yara kamar Peppa Pig. A takaice, wannan girman wurin shakatawa na jiragen kasa sun dace don ƙananan wurare zuwa matsakaita. Don haka jirgin kasan shakatawa na gargajiya mai kujeru 20 shima shahararre ne shopping mall jirgin kasa.

Menene farashin jirgin kasan wurin shakatawa na wurin zama 24-27

Matsayi mai girman girma, jiragen kasa na kujerun 24-27 suna ba da babban ma'auni tsakanin iya aiki da farashi, yana sa su dace da wuraren shakatawa masu matsakaici da sauran wurare daban-daban kamar wuraren ayyukan kasuwanci, wuraren shakatawa na birni ko gonakin muhalli. Waɗannan tafiye-tafiyen jirgin ƙasa na siyarwa suna da kewayon farashin $ 12,000 zuwa $ 20,000. Suna ba da ingantacciyar mafita don yawon buɗe ido da sufuri a cikin manyan wurare, tabbatar da masu zuwa wurin shakatawa na iya motsawa cikin kwanciyar hankali tsakanin abubuwan jan hankali.

Nawa ne mutane 40-70 babban jigo na filin shakatawa na jirgin kasa

Bugu da ƙari, ga wuraren shakatawa da ke tsammanin zirga-zirgar ƙafar ƙafa ko waɗanda ke da manyan wurare don rufewa, jiragen ƙasa masu ƙarfin kujeru 40-70 babban zaɓi ne. Waɗannan sun dace musamman don manyan wuraren shakatawa, wuraren shakatawa, da cikakkun wuraren wasan kwaikwayo. Farashin waɗannan manyan jiragen kasan iya aiki daga $30,000 zuwa $46,300. Waɗannan samfuran suna iya ɗaukar mahimman lambobi masu baƙo, suna ba da tafiya ba kawai ba amma gogewa, tare da yuwuwar ƙirar jigo da kwanciyar hankali, wurin zama mai faɗi.

Farashin jirgin kasa ya bambanta akan tsarin waƙa mara waƙa

Yana da mahimmanci a lura cewa duk farashin da ke sama na iya bambanta dangane da ko kun zaɓi ƙirar waƙa ko waƙa. Jiragen kasa marasa bin hanya bayar da ƙarin sassauci kuma gabaɗaya ba su da tsada idan ana batun shigarwa, saboda babu buƙatar saka waƙa. Koyaya, ƙirar waƙa suna ba da ƙwarewar hawan jirgin ƙasa na gargajiya kuma zai iya zama mafi ban sha'awa dangane da jigon ku ko abubuwan da kuke so. Kuna iya ganin sau da yawa a ƙaramin titin jirgin ƙasa mara kyau a cikin gandun daji. Haka kuma. farashin waƙoƙin zai bambanta dangane da tsayin da ake buƙata da rikitarwa na shimfidar wuri. Jin kyauta don gaya mana girman wurin shakatawa idan kuna son sanya hanyoyin jirgin ƙasa. Za mu samo muku hanyoyin da aka keɓance.

5% rangwame akan jiragen kasa don tallan Kirsimeti

A halin yanzu, kamfaninmu yana gudanar da kamfen ɗin talla yana ba da mafi ƙarancin rangwame na 5% akan tafiye-tafiyen jirgin ƙasa don siyarwa a gaban Kirsimeti. Wannan wata kyakkyawar dama ce don yin ƙari mai mahimmanci a wurin shakatawar ku akan farashi mai araha.

Ka tuna, farashin da aka ambata ana iya sasantawa, kuma muna ba da sabis na keɓancewa don tabbatar da hawan jirgin da ka saya daidai da jigon wurin shakatawa da alamar alama. Kuna iya yin zaɓi wanda ba kawai faranta ran baƙi ba amma kuma ya yi daidai da iyakokin kasafin ku. Mun zo nan don taimaka muku yanke shawara mafi kyawun wurin shakatawar ku. Tuntube mu don zance na kyauta da shawarwari don gano yadda tafiye-tafiyen jirgin mu na iya haɓaka ƙwarewar baƙi da kyawun wurin shakatawa na gaba ɗaya.

Jiragen shakatawa na Nishaɗi tare da Waƙoƙi da Jiragen Ruwa marasa Rara

Jirgin shakatawa na nishaɗi tare da waƙoƙi na siyarwa

Jirgin ƙasan waƙa da muke siyarwa yana da fasali guda biyu daban-daban. Da farko dai, dangane da zane-zane na bayyanar, yana kwaikwayon tsarin jiragen kasa na gaske, yana ba masu yawon bude ido kwarewa mai ban sha'awa. Na biyu, zaku iya saita hanya don jiragen ƙasa a gaba. Ta wannan hanyar, masu yawon bude ido na iya adana lokaci. A sa'i daya kuma, jirgin na iya rage gajiyar masu yawon bude ido da ke tafiya a kafa tare da kawo wa masu yawon bude ido wata kwarewa ta daban.

Hanyar Jirgin Kasa ta Iyali don Siyarwa

Gidan shakatawa na shakatawa mara waƙa don siyarwa

Ana yawan ganin jiragen kasa marasa bin diddigi a wurare da yawa na ban mamaki, wuraren shakatawa, filayen wasa da murabba'ai. Ya zama wani muhimmin bangare na waɗannan wuraren wasan don jawo hankalin masu yawon bude ido kuma ya shahara a tsakanin masu yawon bude ido. Za mu iya tsara muku gwargwadon bukatunku. Musamman jiragen kasa da aka tsara don yara ana iya tsara su azaman hotuna masu ban sha'awa, waɗanda suka fi shahara da yara. A lokaci guda, bisa ga halaye na wurin wasan kwaikwayo, tsara siffar da ta dace da wurin wasan kwaikwayo da kuma haɗa shi tare da filin wasan kwaikwayo. Don haka ana iya cewa jirgin da ba shi da bin diddigi shi kansa kyakkyawan yanayi ne. Jiragen kasa marasa bin hanya suna ba masu yawon bude ido damar isa wuraren jan hankali daban-daban cikin sauri. Don haka a matsayin hanyar sufuri ta musamman a wuraren shakatawa, jiragen kasa marasa bin hanya ba za su iya jigilar masu yawon bude ido kawai ba, har ma da baiwa masu yawon bude ido damar jin dadin shimfidar wuri a kan hanya.

jirgin kasa mara bin diddigi don Kirsimeti
Thomas Train mai kujeru 24

Wutar Lantarki da Dizal Amusement Park Train for Sale

Wurin shakatawa na lantarki

Sau da yawa muna ganin jiragen kasa masu amfani da wutar lantarki a wuraren shakatawa. Yana da alaƙa da muhalli kuma ba zai haifar da gurɓatar muhalli ba. Jiragen ƙasa na lantarki suna ba da gudummawa ga yanayin yanayi na tabo mai kyan gani. Kuma yana da matukar dacewa don cajin da baturin, kawai tuna don cajin shi bayan kowace kasuwanci. Kuma yana da kwanciyar hankali a cikin aiki, don haka mata masu ciki suna iya hawansa. Bayan haka, babu hayaniya yayin aikin.

wurin shakatawa na lantarki jirgin kasa

Gidan shakatawa na dizal

filin shakatawa na dizal

Amfanin jiragen kasan dizal ga ma'aikatan shagala shine kada su damu da rashin wutar lantarki. Muddin akwai ajiyar dizal, zai iya ci gaba da aiki a kowane lokaci. Girman injin injin dizal don jirgin dizal ya kai 2.8L. Ko da jirgin na bukatar gudu na dogon lokaci, da dizal shagala jirgin kasa na siyarwa daga gare mu za ku iya biyan bukatunku.

Shahararrun Yara da Manyan Girman Girman Jirgin Jirgin Kasa Na Siyarwa

Jiragen shakatawa na shakatawa na yara na siyarwa

Lokacin da muka ambaci wuraren nishaɗi, za mu yi tunanin kalmomi masu alaƙa da yawa. Mafi mahimmancin waɗannan shine aminci. Musamman ga jiragen kasa da aka tsara don yara, mutane za su fara la'akari ko suna da lafiya. Akwai jiragen kasa na musamman don yara a wuraren shakatawa, waɗanda suke a hankali da aminci. Idan har yanzu kuna jin rashin tsaro kuma kuna son ƙara bel ɗin kariyar wurin zama a cikin jirgin, za mu iya ƙara muku su. Belts zai sa yara su fi aminci. Wannan kuma zai sa masu yawon bude ido su ji cikin kwanciyar hankali da baiwa 'ya'yansu damar hawan jirgin kasa.

Jiragen shakatawa na manya na siyarwa

Manyan jiragen kasa suna ko'ina a filin wasan. Idan aka kwatanta da jiragen kasa na yara, yana da girman girmansa kuma yana da babban wurin hawa. Jirgin shakatawa na shakatawa na siyarwa a Dinis ana iya tsara muku gwargwadon buƙatun ku. Gabaɗaya magana, manya sun fi son hawan jirgin ƙasa waɗanda ke da bayyananniyar bayyani idan aka kwatanta da hawan jirgin na yara waɗanda ke da ƙirar zane mai ban dariya. Amma duka jirgin Dinis na manya da na yara ana fesa fenti masu launi da haske amd suna sanye da fitilun Led.

Binciken Abokin Ciniki na Ƙasashen Waje akan Jirgin Dins Park don Siyarwa

Sabis na abokin ciniki na kamfanin ku yana da kyau sosai. Kuma jigogin filin shakatawa da na samu suna da inganci. Na gamsu sosai. Na gode.

Angel, na gode da goyon bayan ku. Ina farin cikin raba tare da kamfanin ku nasarar da muka samu a kusan shekara guda bayan bude wurin shakatawarmu. Kayan aikinmu suna aiki lafiya ba tare da lahani sosai ba. Wannan yana tabbatar da ingancin samfuran ku. Na sake godewa.

Abokin Ciniki na Vietnam Wanda Ya Sayi Jirgin Kasa na Dinis Park
Tafiya masu inganci don shakatawa a Najeriya

Youtube Bidiyo na Jiragen Ruwa na Park

Me yasa Siyan Sabon Jirgin Jirgin Ruwa na Nishaɗi na Siyarwa Ya Fi Wanda aka Yi Amfani da shi?

Lokacin yanke shawara tsakanin saka hannun jari a cikin sabon jirgin kasa na shakatawa ko zaɓin wanda aka yi amfani da shi, akwai abubuwa da yawa da za a yi la'akari da su. Anan akwai wasu dalilan da ya sa sabon filin shakatawa na nishaɗi zai iya zama mafi kyawun saka hannun jari.

Sabbin jiragen kasa na shakatawa suna zuwa tare da sabuwar fasaha, da haɓaka ƙirar ƙira. Misali, jiragen kasa na yawon shakatawa na yawon shakatawa suna sanye da sabis na allon taɓawa, tsarin kulawa da na'urorin sanyaya iska. Waɗannan ɓangarorin ci-gaba suna taimaka muku sarrafa jirgin ƙasa kuma suna ba mahaya ƙwarewa mafi kyau. A ƙarshe, waɗannan jiragen ƙasa sun fi dogara kuma suna aiki mafi kyau tun da ba a yi musu rauni ba.

Idan ka sayi sabbin wuraren shakatawa na jirgin ƙasa daga masu kera keken Dinis, za mu ba da garanti na watanni 12 kyauta da goyan bayan fasaha na rayuwa. Koyaya, idan kun zaɓi jiragen ƙasa da aka yi amfani da su, waɗannan ƙila ba za su zo da garanti ba, kuma bayanan kulawa na iya zama cikakke ko babu.

Lokacin siyan sabon jirgin ƙasa na nishaɗi don siyarwa, galibi kuna da zaɓi don keɓance shi gwargwadon buƙatunku da abubuwan da kuka zaɓa, gami da jigo, launi, girma, da fasali. Za mu iya yi maka. Yayin da jirgin kasa da aka yi amfani da shi, ana iyakance ku ga abin da ake samu a yanzu akan kasuwa.

An gina sabbin jiragen ƙasa don saduwa da sabbin ƙa'idodi da ƙa'idodi. Jiragen ƙasa da aka yi amfani da su na iya buƙatar haɓakawa ko gyare-gyare don bin ka'idodin aminci na yanzu, waɗanda ke iya zama tsada.

Sabon jirgin kasa da wuta zai kasance yana da tsawon lokacin aiki fiye da wanda aka yi amfani da shi. Yana nufin jirgin ƙasa na iya yuwuwar yin hidimar wurin shakatawa na tsawon lokaci mai tsawo kafin a maye gurbinsa. An tsara jiragen mu don samun damar amfani da su aƙalla shekaru 8.

Siyan sabon jirgin ƙasa yawanci yana nufin za ku iya isar da shi kuma ku yi aiki da zarar an kera shi. Tare da jiragen ƙasa da aka yi amfani da su, ƙila za ku jira zaɓin da ya dace don kasancewa a kasuwa ta hannu.

Wani sabon hawan dogo na nishaɗi sabon jan hankali ne. Yana yiwuwa ya jawo ƙarin baƙi zuwa wurin shakatawa na ku. Har ila yau, yana kula da samun mafi zamani da kyan gani, wanda zai iya haɓaka ƙwarewar gaba ɗaya ga baƙi.

Yayin da farashin kan gaba na siyan sabon hawan jirgin ƙasa don wurin shakatawa ya fi girma, yuwuwar tanadin tanadi a cikin kulawa, ingantaccen makamashi, da ƙarancin gyare-gyaren da ba zato ba tsammani na iya sa ya zama jari mai inganci a cikin dogon lokaci.

Daga qarshe, yanke shawara tsakanin sabon ko amfani da dogo na wasan motsa jiki ya kamata ya dogara ne akan ingantaccen bincike na fa'ida, la'akari da takamaiman yanayi da bukatun wurin shakatawar ku. Hakanan yana da mahimmanci a ƙididdige yuwuwar kudaden shiga da sabon abin jan hankali zai haifar tare da tanadi daga siyan da aka yi amfani da shi. Idan kuna la'akari da siyan sabbin kayayyaki, jin daɗin tuntuɓar mu. Kamfanin Dinis Carnival Ride Dinis yana samar da sabbin jiragen kasa na shakatawa na nishaɗi na jigogi daban-daban da iyawa don zaɓinku. Tuntube mu kuma sami kundin samfuri da jerin farashin!

Me Ya Kamata Ku Yi La'akari Kafin Siyan Ride Jirgin Kasa Don Kasuwancin ku?

Wuraren jama'a na waje, irin su filayen wasa ko wuraren shakatawa sun fi dacewa ga wani jirgin kasa na waje. Amma kuma muna iya ganin hawan jirgin ƙasa a wasu kantuna ko manyan wuraren shakatawa na cikin gida. Jirgin wasan nishaɗi na siyarwa ya shahara sosai ga yara da manya. Don haka menene ya kamata ku yi la'akari kafin siyan jirgin ƙasa don siyarwa?

Kuna iya siyan jirgin ƙasa mai girman daidai da adadin kujeru dangane da filin ƙasa. Bugu da ƙari, idan kuna son siyan jirgin ƙasa don wurin kasuwancin ku na cikin gida, filin wasan dole ne ya zama babba, in ba haka ba tazarar tafiya ta jirgin ƙasa ta yi gajeru, kuma masu yawon bude ido ba su da ma'anar gogewa. Kuma bayan karbar jiragen kasa, yakamata ku tabbatar da amincin masu yawon bude ido yayin gudanar da kasuwancin ku.

na da trackless jirgin kasa tafiya
hawan dogo mara bin hanya

Domin tabbatar da lafiyar fasinjoji:

  • Da farko, tsaftace duk abin hawa na nishadi da sassan da ke kewaye kafin aiki, kuma goge kayan aikin injin.
  • Na biyu, yi aiki mai kyau a cikin lafiyar lafiyar kayan aiki kafin aiki. Na uku, gudanar da gwaje-gwaje ba kasa da biyu ba, tabbatar da cewa babu rashin daidaituwa, sannan rubuta sakamakon gwajin.

A zamanin yau, mutane suna son fita da wasa. Masu saka hannun jari ko masu wuraren shakatawa ya kamata su sayi kayan nishaɗin da mutane ke so. Jirgin kasa da kasa, jiragen kasa marasa bin hanya, jiragen kasa masu amfani da wutar lantarki, jiragen kasa na diesel, jiragen kasa na yara da manya, jiragen kasa na manya, manyan kantuna, jiragen kasa na kantuna a wuraren shakatawa ne kawai na kayan nishadi. Dole ne ku yanke hukunci daidai a zabar masana'anta da suka dace. Muna maraba da ku don siyan filin shakatawa don siyarwa a Dinis!

   Samu Kudin kyauta    

Sayi Yanzu akan Rangwamen 10%!