Aa sanannen wurin nishadi, masu yawon bude ido daga ko'ina cikin duniya suna son hawan jirgin ruwan 'yan fashin teku. Kuma ƙananan hawan jirgin ruwa sun fi shahara. Dalilin shi ne cewa ƙananan yana da ƙananan sawun ƙafa da ƙananan tsayi idan aka kwatanta da babba hawan jirgin ruwa na Carnival. Saboda haka, abokan ciniki da ƙananan kasafin kuɗi da rashin kwarewa sun fi son wannan ƙananan. Karamin ɗan fashin jirgin ruwa na siyarwa a masana'antar mu ana sayar da shi a duk faɗin duniya kowace shekara.
Ƙananan hawan jirgin ruwa namu suna da ɗorewa kuma masu dacewa da muhalli. Don haka abokan ciniki na gida da masu yawon bude ido suna son ƙaramin jirgin ruwan mu na lilo sosai. Ƙananan jiragen ruwan mu na ɗan fashin teku suna da jigogi da yawa don zaɓin ku. Hakanan zamu iya keɓance muku jigon. Bugu da kari, za mu iya siffanta launi, iya aiki da launi na LED fitilu a gare ku. Don haka kawai kuna buƙatar gaya mana bukatunku. Jirgin ruwan mu na ɗan fashin teku karamin hawan buki zai ƙara samun kuɗin shiga, haɓaka hoton alamar ku da haɓaka gasa. Kasuwancin ku zai yi babban nasara.
Kananan Jirgin Ruwa na Pirate tare da Jigogi daban-daban a gare ku
Ƙananan jirgin ruwan mu na ɗan fashin teku yana da jigogi da yawa. Baya ga tudun jirgin ruwan ɗan fashin teku na gargajiya, muna kuma da sauran jigo na jirgin ruwa hawa don carnival. Ƙananan tafiye-tafiyen jirgin ruwa mai jigo da dusar ƙanƙara, na'urorinmu biyu ne mafi kyawun siyarwa. Duk suna da kujeru 8 zuwa 12. Duk tsawonsu sun kai 3m kuma sun mamaye yanki na 6*5m. Saboda ƙananan girman su, ƙananan tafiye-tafiyenmu sun dace da ku ko kuna gudanar da kasuwancin ku a cikin gida ko a waje. Kuna iya siyan ƙaramin jirgin ɗan fashin teku wanda ya dace da ku gwargwadon wurin kasuwancin ku. Idan wurin kasuwancin ku yana waje, kusa da dazuzzuka, zaku iya siyan ƙaramin jirgin ruwan ɗan fashin teku mai jigo na daji. Idan gidan yanar gizon kasuwancin ku yana cikin ƙanƙara da dusar ƙanƙara mai jigo na cikin gida ko wurin shakatawa na waje, zaku iya siyan ƙanƙara da ƙanƙara mai jigon ƙaramin jirgin ruwa. Ta wannan hanyar, ƙarin baƙi za su zo kuma za ku sami ƙarin kuɗi.
Keɓance Mini Pirate Ship Ride don Siyarwa
Baya ga ƙaramin jirgin ruwa tare da jigogi da yawa da muke samarwa, za mu iya tsara taken da kuke so a gare ku. Bugu da ƙari, ana iya daidaita jigon, za mu iya kuma tsara launi, ƙirar kayan ado, iya aiki da launi mai haske a gare ku. Idan kuna siyayya don ayyukan carnival ko wasu bukukuwa, za mu iya keɓance muku launuka masu dacewa ko jigogi ko ƙirar ado. Idan kuna yawan gudanar da kasuwancin ku da dare, za mu iya keɓance launi da tasirin hasken LED a gare ku. Hakanan zamu iya tsara iya aiki. Don haka, kawai kuna buƙatar gaya mana bukatunku. Za mu samar muku da gamsasshen bayani da ƙwaƙƙwaran ƙaƙƙarfan ƴan fashin jirgin ruwa don siyarwa a masana'antar mu.
Me Mini Kayan Aikin Jirgin Ruwa na Mu Za Su Kawo muku?
IA ƙarshe, ƙaramin jirgin mu na iya haɓaka kuɗin shiga, haɓaka hoton alamar ku da haɓaka fa'idar gasa. Lokacin da ka sayi jirgin ruwa na ɗan fashi, ya kamata ka yi la'akari da farashin hannun jari da aikinka. Idan kasafin ku ba shi da yawa, za mu iya ba ku shawarar ƙaramin jirgin ruwan ɗan fashin teku don siyarwa a masana'antar mu a cikin kasafin ku. Yi imani cewa ƙaramin jirgin mu na lilo zai sa ku ƙara yin gasa kuma ya kawo muku fa'idodi da wuri-wuri. Maraba da tambayar ku da siyan ku.
IGabaɗaya, muna da ƙwarewar ƙwarewa wajen samarwa da siyar da wuraren nishaɗi daban-daban. Karamin ɗan fashin jirgin ruwa na siyarwa a cikin kamfaninmu yana da aminci kuma yana da alaƙa da muhalli. Yana da ban sha'awa. Baya ga jigogi daban-daban a gare ku, muna kuma iya ba ku sabis na musamman. Ma'aunin kariya yana sa ƙaramin hawan jirgin mu na lilo yana da babban yanayin aminci. Tafiyar mu ta jirgin ruwa na iya inganta gwagwarmayar ku da kuma ƙara yawan kuɗin ku. Kuna iya siya tare da amincewa.
Samu Kudin kyauta
Sayi Yanzu akan Rangwamen 10%!