Motar dodgem na baturi sanannen wurin nishadi ne. Sau da yawa muna iya ganinsa a wuraren shakatawa na cikin gida da waje. Aikin motar motar baturi ba shi da wani babban buƙatu don wurin, idan dai ƙasa tana da wuyar gaske. Motar da ke da ƙarfi tana da batura biyu, waɗanda za su iya yin aiki na kusan awanni 7 bayan an cika su. Idan kuna gina wurin shakatawa ko wurin nishadi, za ku iya siyan motar dakon baturi don siyarwa a Dinis. Ko kuma idan kuna son gudanar da kasuwancin mota mai karfi, za ku iya siyan motocin da batir ɗin Dinis. Muna da shahararrun motoci masu cin karo da baturi da yawa. Amma kudin motar da batir ba ta da yawa. Kuna iya gudanar da kasuwancin ku a ciki da waje inda kuke son gogewa. Mun yi imanin cewa motocin da muke ba ku za su iya biyan bukatun ku.
Manyan Motoci 3 Shahararrun Motocin Batir Na Siyarwa
Wadannan motoci guda biyu masu lalata batir manya ne. Manyan motocin dodgem na baturi sun fi girma da nauyi. Don haka sun dace don amfani da su a cikin manyan wuraren wasan gida ko na waje. Hakanan yana da ƙarfi sosai. Idan aka kwatanta da na gargajiya grid motan bumper, Motar da batir ke buguwa baya buƙatar samun wuta ta hanyar grid. Yana da sauƙi don aiki kuma yana da mafi girman yanayin aminci. Babbar motar da ke lalata batir da Dinis ya kera ta shahara sosai. Muna jiran siyan babbar motar mu ta batir mai inganci.
Ƙa'idar Aiki da Lokacin Cajin Motocin Batir
Motar ƙorafin baturi na siyarwa a Dinis ana sarrafa ta da baturi. Akwai batura biyu da huɗu ga kowace motar dodgem. Baturin yana bada wuta lokacin da ake amfani dashi. Motar da ta fashe tana buƙatar caji bayan ƙarshen kasuwanci kowace rana. Yana ɗaukar awanni 6 zuwa 7 don cikakken cajin baturin. Kuma yana iya ɗaukar awanni 6 zuwa 8. Yaya tsawon lokacin aiki ya dogara da abubuwa kamar yawan amfani da ƙarfin baturi. Idan sa'o'in kasuwancin ku suna da tsayi kowace rana, za mu iya ƙara muku batura. Dinis yana da mafi kyawun sabis. Za mu yi iya ƙoƙarinmu don biyan bukatunku.
Fa'idodin Dinis Batirin Dashing Material
Babban kayan motar motar baturi don siyarwa a masana'antar mu shine zaren gilashi. FRP yana da fa'idodi da yawa.
- Yana da ƙananan yawa, ya fi ƙarfin ƙarfe, kuma yana da kyakkyawan aiki mai ɗaukar kaya.
- Kuma yana da juriya ga yawan zafin jiki, ƙarancin zafin jiki, acid da lalata alkali.
- Yana da laushi mai laushi kuma ya dace da masana'antar jiki tare da tsari mai rikitarwa da kyakkyawan bayyanar.
- Fiberglass ƙarfafa filastik yana da kyakkyawan rufin zafi kuma ba shi da sauƙi don gudanar da zafi.
- Abu mafi mahimmanci shi ne juriya na gilashin fiber ƙarfafa robobi, wanda zai iya kiyaye motar da ke da kyau.
Motar batir na siyarwa a Dinis tana da inganci kuma farashi mai ma'ana. Muna da kyakkyawan sabis na bayan-tallace-tallace. Idan kuna da wasu tambayoyi, kuna iya tuntuɓar mu.
Farashin Dinis Battery Bomper Cars
Abubuwan da suka shafi farashin motar dodgem baturi sun haɗa da girmansa, jigo da salon sa. Girman girman batirin manyan motocin da ake sarrafa shi, mafi girman farashin yawanci. Manyan motoci masu karkatar da baturi suna buƙatar ƙarin kayan aiki da lokacin samarwa. Don haka farashinsa ma ya fi yawa. Motar da ke cin karo da baturi tana da jigogi da yawa, kamar dabbobi, motoci, da sauransu. Farashin ya bambanta da jigon. Bugu da kari, farashin motar jigon baturi da aka keɓance ya fi girma. Akwai salo daban-daban na motar baturi, kamar kujeru biyu da kujera guda. Ko kuma wasu salo na iya buƙatar ƙira da ƙira, don haka farashin motar da ke cin karo da juna na iya tashi. Bugu da kari, wasu motocin da ke damun batir na iya samun sauti, fitilun LED, da sauransu, kuma farashinta kuma zai yi girma.
A ina Zaku Iya Gudanar da Kasuwancin ku Tare da Dodgem Dodgem-Aikin Batir ɗinmu?
Motar batir na siyarwa a Dinis ta dace da kasuwancin gida da waje. Muna da motar ƙaramar baturi don wurin shakatawa, motar baturi mai murabba'i mai murabba'i, motar ƙarar baturi na cikin gida da motocin fakin baturi. Ko kuna son gudanar da kasuwancin ku a waje ko a cikin gida, Dinis na iya ba ku gamsassun motoci masu lalata batir. Ko da kuna da buƙatu na musamman, za mu iya taimaka muku keɓancewa.
Motar batir na siyarwa a Dinis sananne ne ga manya da yara. Dinis yana da shekaru da yawa na gwaninta wajen fitar da nishaɗi Carnival kayan aiki. Za mu iya keɓance kowane nau'in kayan nishaɗi bisa ga buƙatunku kuma mu aiwatar da ƙira gabaɗaya da tsara muku gwargwadon wurin kasuwancin ku. Motocin mu masu cin karo da batir sune mafi kyawun zaɓinku. Barka da zuwa saya.