Hawan Tagada kuma ana kiransu da mahaukacin disco tagada. Na inji ne wuraren shakatawa masu juyawa, kuma wani nau'i ne na kayan nishaɗi wanda ya shahara a duniya a cikin 'yan shekarun nan. Abubuwan da ke da ban sha'awa sun sa ya shahara tsakanin masu yawon bude ido a wuraren shakatawa, wuraren wasan kwaikwayo, murabba'ai, da sauransu. Yana da sauƙin shigarwa kuma yana da babban yanayin aminci. Dinis yana samar da tagada manya da kanana wasan nishadi. Kuna iya siya gwargwadon kasafin ku da girman wurin kasuwancin ku. Amma girman girman, mafi girman farashin. Abubuwan da suka shafi farashin sun hada da zane na rawa tagada da tashar sayayya. Za mu kuma ba ku kyakkyawan sabis na tallace-tallace da goyon bayan fasaha na dogon lokaci. Kuna iya tuntuɓar mu idan kuna da wasu tambayoyi.

tagda dance hawa for sale

Yaya hawan tagada yake aiki?

Hawan Tagada yana da motsi iri biyu, juyawa da sama. Motsin jujjuyawar juzu'i yana gane ta Mota hade da mai ragewa. Wurin fitarwa na mai ragewa yana sanye take da pinion, kuma ƙwanƙolin pinion tare da manyan kayan aikin da aka sanya a ƙarƙashin turntable don fitar da duka juzu'i don juyawa. Gudun na'urar juyawa ana sarrafa ta ta hanyar da'ira mai sarrafa saurin da ta ƙunshi mai sauya mitar da abubuwan da ke gefen gefe. Motsin da ba shi da ƙarfi na jujjuyawar shine manyan silinda guda biyu suna ɗagawa da runtse jujjuya cikin rhythmically, kuma ana maimaita wannan. Masu yawon bude ido za su iya shakatawa yayin da suke fuskantar hawan disco tagda. Idan kuna neman sabon nau'in hawa mai ban sha'awa don filin wasanku, zaku iya siyan tagada disco daga Dinis.

mahaukaci tagada for sale
shagala tagada na siyarwa

Wanne Girman Zaku Zaba, Babban Ko Karamin Rides Tagada?

tagada disco hawa na siyarwa
mini tagda don siyarwa

Siffofin Dinis Disco Tagada Rides

  • Abin ban sha'awa: Tagada na'urar wasan nishaɗi ce mai juyawa. Zai iya kawo masu yawon bude ido da karfi na girgiza. Ba wai kawai zai iya kawo nishaɗi da jin daɗi ga fasinjoji ba, amma kuma ya ba su damar jin daɗin jin daɗi.
  • Babban fa'idar aminci: Tagada disco hawa shima ingantaccen tsari ne kuma ingantaccen kayan wasan nishaɗi da aka gwada tare da babban aikin aminci. Yana da matakan tsaro iri-iri, kamar maɓallan tsayawar gaggawa, titin tsaro, bel ɗin kujera, da sauransu, don tabbatar da cewa fasinjoji za su iya samun cikakkiyar kariya yayin amfani da kayan aiki. An kuma gwada lafiyarsa kafin barin masana'anta, don haka kada ku damu da tsaro.
waje tagada for sale

Me Ya Shafi Farashin Mahaukacin Tagada?

  • Girma: Girman rawa tagada shine, yawan kayan da yake cinyewa kuma yana ɗaukar tsayin daka don samarwa. Don haka girman girman, mafi girman farashin mahaukacin tagda. Sabanin haka, farashin kananan mahaukata tagdas sun fi araha.
  • Zane: Tsarin Disco tagda shima yana shafar farashin. Ƙarin hadaddun da ƙira na musamman gabaɗaya suna ɗaukar tsayi. Saboda haka farashin zai kasance mafi girma.
  • Tashoshin Siyayya: Idan ka sayi hawan tagada na shagala da sauran abubuwan hawan daga masu tsaka-tsaki, farashin zai yi yawa. Tabbas za ku biya wani abu ƙarin. Don haka idan kuna son adana kuɗi, zaku iya siya daga masana'anta. Dinis shine mafi kyawun ku.
karamin disco tagada
tafiya tagada

Akwai abubuwa da yawa da suka shafi farashin tagada, ciki har da girma, ƙira, tashar sayayya da sauransu. Don haka zaku iya siyan disco tagada gwargwadon kasafin ku da girman wurin kasuwancin ku. Amma idan kana so ka ajiye kasafin kudin, ya kamata ka zabi wani abin dogara manufacturer. Dinis yana da wadataccen gogewa a samarwa da siyarwa, kuma muna iya ba ku shawarar hawan rawa tagada.

Sabis na tallace-tallace na Dinis Crazy Tagada

Za mu ba ku cikakken umarnin shigarwa da goyan bayan fasaha. Idan kuna buƙata, za mu iya shirya ƙwararrun injiniyoyi zuwa ƙasarku don taimaka muku shigar da gyara kayan aiki don tabbatar da aiki na yau da kullun na kayan aiki. Baya ga aika muku cikakkun umarnin shigarwa don taimaka muku shigar da na'urar. Dinis kuma zai samar muku da ingantaccen sabis bayan-tallace-tallace, gami da garantin kayan aiki da kulawa. Kuna iya tuntuɓar mu a kowane lokaci don tallafin fasaha da sabis na kulawa don tabbatar da kayan aikin tagada a cikin yanayi mai kyau. Lokacin garanti don hawan disco tagada da sauran hawa muna samar da shi ne shekara guda. Amma ko da bayan lokacin garanti, za mu iya ba ku goyon bayan fasaha koyaushe. Kuna iya aiko mana da duk wata tambaya da kuke da ita yayin amfani ko gudanar da kasuwancin ku, kuma za mu warware ko samar muku da mafita cikin lokaci.

tagada disco

Ga masu yawon bude ido, akwai hanyoyi daban-daban guda biyu don dandana kayan nishaɗin tagada. Wasu ƙwararrun ƴan yawon buɗe ido suna tsayawa don jin daɗin girgiza. Amma ga sauran mutanen da ba su da ma'auni kuma suna faɗuwa cikin sauƙi, sun gwammace su zauna su fuskanci wannan hawan disco. Kayan aikin mu na nishaɗin tagada yana da kwarewa sosai ga masu yawon bude ido na kowane zamani. Akwai manya da ƙananan wuraren tagada a gare ku. Wadannan masu girma dabam biyu sun yi amfani da gwajin aminci mai tsauri kafin barin masana'antar. Kuna iya siyan haukan tagda daidai daga masana'anta gwargwadon kasafin ku. Dinis shine mafi kyawun ku. Za mu samar muku da wuraren shagala masu inganci da kuma kyakkyawan sabis na tallace-tallace. Maraba da tambayar ku da siyan ku.

Tuntube Mu